Kết Quả Bóng Đá Hôm Nay

Cập nhật ngay tất cả kết quả bóng đá diễn ra trong ngày ngay hôm nay tại đây:
22:00 - 23/07 V.Loại
Bodoe/Glimt Bodoe/Glimt

vs

RFS RFS
22:30 - 23/07 V.Loại
FK Panevezys FK Panevezys

vs

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
23:00 - 23/07 V.Loại
Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

vs

Qarabag Qarabag
00:00 - 24/07 V.Loại
APOEL Nicosia APOEL Nicosia

vs

CS Petrocub CS Petrocub
00:00 - 24/07 V.Loại
Malmo FF Malmo FF

vs

Klaksvik Klaksvik
00:30 - 24/07 V.Loại
FCSB FCSB

vs

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
01:00 - 24/07 V.Loại
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

vs

Partizan Beograd Partizan Beograd
01:00 - 24/07 V.Loại
Ferencvaros Ferencvaros

vs

TNS TNS
01:00 - 24/07 V.Loại
UE Santa Coloma UE Santa Coloma

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
01:30 - 24/07 V.Loại
Lugano Lugano

vs

02:00 - 24/07 V.Loại
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

vs

Sparta Prague Sparta Prague
20:00 - 24/07 Bảng B
Argentina U23 Argentina U23

vs

Morocco U23 Morocco U23
20:00 - 24/07 Bảng C
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23

vs

Spain U23 Spain U23
22:00 - 24/07 Bảng C
Egypt U23 Egypt U23

vs

Dominican Republic U23 Dominican Republic U23
23:00 - 23/07 Play-off
Ballkani Ballkani

vs

Hamrun Spartans Hamrun Spartans
00:00 - 24/07 Play-off
FC Differdange 03 FC Differdange 03

vs

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
02:00 - 24/07 Play-off
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

vs

Flora Tallinn Flora Tallinn
22:00 - 24/07 Play-off
FK Struga FK Struga

vs

Pyunik Pyunik
23:00 - 24/07 Play-off
Riga FC Riga FC

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
19:30 - 23/07 Bảng A
U19 Campuchia U19 Campuchia

vs

U19 Philippines U19 Philippines
19:30 - 23/07 Bảng A
U19 Indonesia U19 Indonesia

vs

U19 Timor-Leste U19 Timor-Leste
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Lào U19 Lào

vs

U19 Việt Nam U19 Việt Nam
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Myanmar U19 Myanmar

vs

U19 Australia U19 Australia
01:00 - 24/07 7
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
04:45 - 24/07 7
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
04:45 - 24/07 7
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
07:00 - 24/07 7
Independiente Independiente

vs

Barracas Central Barracas Central
03:10 - 23/07 24
Atlanta Atlanta

vs

Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
06:10 - 23/07 24
Quilmes Quilmes

vs

San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman
06:00 - 23/07 17
06:00 - 24/07 17
Mirassol Mirassol

vs

Avai FC Avai FC
07:00 - 24/07 17
07:30 - 24/07 17
17:30 - 23/07 24
Busan I'Park Busan I'Park

vs

Gyeongnam FC Gyeongnam FC
17:30 - 23/07 24
Seongnam FC Seongnam FC

vs

17:30 - 24/07 24

vs

FC Anyang FC Anyang
17:30 - 24/07 24
Cheongju FC Cheongju FC

vs

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
17:30 - 24/07 24
Gimpo FC Gimpo FC

vs

01:45 - 24/07 Bảng A
Aberdeen Aberdeen

vs

Airdrieonians Airdrieonians
01:45 - 24/07 Bảng F
Alloa Athletic Alloa Athletic

vs

01:45 - 24/07 Bảng E
Cove Rangers Cove Rangers

vs

Livingston Livingston
01:45 - 24/07 Bảng D
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
01:45 - 24/07 Bảng F
East Fife East Fife

vs

Brechin City Brechin City
01:45 - 24/07 Bảng A
East Kilbride East Kilbride

vs

Queen of South Queen of South
01:45 - 24/07 Bảng H
Hamilton Academical Hamilton Academical

vs

Ross County Ross County
01:45 - 24/07 Bảng D
Inverness CT Inverness CT

vs

Arbroath Arbroath
01:45 - 24/07 Bảng C
Kelty Hearts Kelty Hearts

vs

Peterhead Peterhead
01:45 - 24/07 Bảng G
Montrose Montrose

vs

Edinburgh City Edinburgh City
01:45 - 24/07 Bảng G
Partick Thistle Partick Thistle

vs

Clyde Clyde
01:45 - 24/07 Bảng C
Queen's Park Queen's Park

vs

Elgin City Elgin City
01:45 - 24/07 Bảng E
Spartans Spartans

vs

Forfar Athletic Forfar Athletic
01:45 - 24/07 Bảng B
Stenhousemuir Stenhousemuir

vs

Ayr United Ayr United
01:45 - 24/07 Bảng H
Stirling Albion Stirling Albion

vs

Stranraer Stranraer
02:00 - 24/07 Bảng B
Buckie Thistle Buckie Thistle

vs

Dundee United Dundee United
22:00 - 24/07 1
Loudoun United Loudoun United

vs

Charleston Battery Charleston Battery
01:00 - 23/07 6
CA Excursionistas CA Excursionistas

vs

CSD Flandria CSD Flandria
01:00 - 23/07 6
CA Fenix CA Fenix

vs

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
01:00 - 23/07 6
Sacachispas FC Sacachispas FC

vs

Villa San Carlos Villa San Carlos
01:00 - 23/07 6
Villa Dalmine Villa Dalmine

vs

CD UAI Urquiza CD UAI Urquiza
01:00 - 23/07 Bảng B
Spain U19 Spain U19

vs

France U19 France U19
01:00 - 23/07 Bảng B
Turkiye U19 Turkiye U19

vs

Denmark U19 Denmark U19
01:00 - 23/07 31
Modern Sport FC Modern Sport FC

vs

Smouha SC Smouha SC
01:00 - 23/07 31
Pyramids FC Pyramids FC

vs

00:30 - 23/07 CLB
FC Kosice FC Kosice

vs

00:45 - 23/07 CLB
Kendal County FC Kendal County FC

vs

SC Windermere SC Windermere
01:30 - 23/07 CLB
Abbey Hey Abbey Hey

vs

Stockport Georgians FC Stockport Georgians FC
01:30 - 23/07 CLB
Alsager Town Alsager Town

vs

Nantwich Town Nantwich Town
01:30 - 23/07 CLB
Kilsyth Rangers Kilsyth Rangers

vs

Camelon Juniors Camelon Juniors
01:30 - 23/07 CLB
Newcastle Blue Star Newcastle Blue Star

vs

AFC Burradon & New Fordley AFC Burradon & New Fordley
01:45 - 23/07 CLB
Carshalton Athletic Carshalton Athletic

vs

Merstham Merstham
01:45 - 23/07 CLB
Chelmsford Chelmsford

vs

Barnet Barnet
01:45 - 23/07 CLB
Chelmsley Town Chelmsley Town

vs

Hampton FC Hampton FC
01:45 - 23/07 CLB
Cribbs Cribbs

vs

Taunton Town Taunton Town
01:45 - 23/07 CLB
Foley Meir FC Foley Meir FC

vs

Newcastle Town Newcastle Town
01:45 - 23/07 CLB
Horbury Town Horbury Town

vs

Route One Rovers Route One Rovers
01:45 - 23/07 CLB
Romulus Romulus

vs

Coleshill Town Coleshill Town
02:30 - 23/07 CLB
Hoddesdon Town Hoddesdon Town

vs

Stansted Stansted
16:30 - 23/07 CLB

vs

Cumberland United Cumberland United
17:00 - 23/07 CLB
17:00 - 23/07 CLB
Farense Farense

vs

17:00 - 23/07 CLB
Nacional Nacional

vs

Maritimo Maritimo
18:00 - 23/07 CLB

vs

Newport County Newport County
19:30 - 23/07 CLB

vs

Blackpool Blackpool
20:00 - 23/07 CLB
Dunmurry Rec FC Dunmurry Rec FC

vs

Rosario YFC Rosario YFC
20:00 - 23/07 CLB
Willem II Willem II

vs

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
21:00 - 23/07 CLB
Billingshurst FC Billingshurst FC

vs

Crawley Down Gatwick Crawley Down Gatwick
21:00 - 23/07 CLB
Ilkley Town AFC Ilkley Town AFC

vs

Leeds City FC Leeds City FC
21:00 - 23/07 CLB
Redgate Clayton FC Redgate Clayton FC

vs

Abbey Hulton United Abbey Hulton United
21:00 - 23/07 CLB
Westlands Sports FC Westlands Sports FC

vs

Sturminster Newton Utd FC Sturminster Newton Utd FC
21:00 - 23/07 CLB
Wolviston FC Wolviston FC

vs

Sunderland West End FC Sunderland West End FC
22:00 - 23/07 CLB
Kryvbas Kryvbas

vs

23:00 - 23/07 CLB
1. BFK Frydlant nad Ostravici 1. BFK Frydlant nad Ostravici

vs

SK Hranice SK Hranice
23:00 - 23/07 CLB
Bronshoj BK Bronshoj BK

vs

AB AB
23:00 - 23/07 CLB
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona

vs

Aarau Aarau
23:15 - 23/07 CLB
Ishoej IF Ishoej IF

vs

Holbaek Holbaek
23:30 - 23/07 CLB
FC Germania Egestorf-Langreder FC Germania Egestorf-Langreder

vs

Hannover 96 II Hannover 96 II
23:30 - 23/07 CLB

vs

Al-Sadd Al-Sadd
00:00 - 24/07 CLB

vs

FK Vardar Skopje FK Vardar Skopje
00:00 - 24/07 CLB
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV

vs

VfB Lubeck II VfB Lubeck II
00:00 - 24/07 CLB
00:00 - 24/07 CLB
RW Walldorf RW Walldorf

vs

SV Gonsenheim SV Gonsenheim
00:00 - 24/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

00:00 - 24/07 CLB
SV Wildon SV Wildon

vs

SK Werndorf SK Werndorf
00:30 - 24/07 CLB
Ashton & Backwell United Ashton & Backwell United

vs

St George Easton In Gordano FC St George Easton In Gordano FC
00:30 - 24/07 CLB
Brockworth Albion Brockworth Albion

vs

Fairford Town Fairford Town
00:30 - 24/07 CLB
Cutters Friday FC Cutters Friday FC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
00:30 - 24/07 CLB
Hawarden Rangers Hawarden Rangers

vs

Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC
00:30 - 24/07 CLB
Mansfield Town Mansfield Town

vs

Chelsea U23 Chelsea U23
00:30 - 24/07 CLB
Semington Magpies FC Semington Magpies FC

vs

Trowbridge Town Tigers FC Trowbridge Town Tigers FC
00:45 - 24/07 CLB
Rusthall Rusthall

vs

Eastbourne United Eastbourne United
00:45 - 24/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Bromley Heath United Bromley Heath United
01:00 - 24/07 CLB
Beacon Hill FC Beacon Hill FC

vs

Liss Athletic Liss Athletic
01:00 - 24/07 CLB
Boston United Boston United

vs

Peterborough United Peterborough United
01:00 - 24/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

vs

Scunthorpe United Scunthorpe United
01:00 - 24/07 CLB
Caldicot Town AFC Caldicot Town AFC

vs

Shirehampton FC Shirehampton FC
01:00 - 24/07 CLB
Chessington & Hook United Chessington & Hook United

vs

PFC Victoria London PFC Victoria London
01:00 - 24/07 CLB
Colden Common Colden Common

vs

Overton United Overton United
01:00 - 24/07 CLB
Coventry Sphinx Coventry Sphinx

vs

Atherstone Town Atherstone Town
01:00 - 24/07 CLB
Gimnastica Segoviana Gimnastica Segoviana

vs

01:00 - 24/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

01:00 - 24/07 CLB
Henbury & Rockleaze FC Henbury & Rockleaze FC

vs

Cadbury Heath Cadbury Heath
01:00 - 24/07 CLB
IJsselmeervogels IJsselmeervogels

vs

Telstar Telstar
01:00 - 24/07 CLB
Ourense CF Ourense CF

vs

Deportivo Deportivo
01:00 - 24/07 CLB
Oxted FC Oxted FC

vs

Lingfield Lingfield
01:00 - 24/07 CLB
Reading City Reading City

vs

Tadley Calleva Tadley Calleva
01:00 - 24/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

01:00 - 24/07 CLB
Thornton Cleveleys FC Thornton Cleveleys FC

vs

Fleetwood Town U23 Fleetwood Town U23
01:00 - 24/07 CLB
Thurnby Rangers FC Thurnby Rangers FC

vs

Lutterworth Town Lutterworth Town
01:00 - 24/07 CLB
Weymouth Weymouth

vs

Eastleigh Eastleigh
01:30 - 24/07 CLB
AFC Birmingham AFC Birmingham

vs

Birmingham United Birmingham United
01:30 - 24/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Silhill AFC Silhill AFC
01:30 - 24/07 CLB
Ashville FC Ashville FC

vs

Maghull Maghull
01:30 - 24/07 CLB
Atherton Collieries Atherton Collieries

vs

Lower Breck FC Lower Breck FC
01:30 - 24/07 CLB
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers

vs

Newington FC Newington FC
01:30 - 24/07 CLB
Barrow Barrow

vs

Stockport County Stockport County
01:30 - 24/07 CLB
Bideford AFC Bideford AFC

vs

Plymouth Parkway Plymouth Parkway
01:30 - 24/07 CLB
Birtley Town Birtley Town

vs

Consett AFC Consett AFC
01:30 - 24/07 CLB
Bootle Bootle

vs

Warrington Rylands Warrington Rylands
01:30 - 24/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

vs

Brentford XI Brentford XI
01:30 - 24/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
01:30 - 24/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

vs

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
01:30 - 24/07 CLB
Callington Town Callington Town

vs

Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC
01:30 - 24/07 CLB
Chippenham Town Chippenham Town

vs

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
01:30 - 24/07 CLB
Chorley Chorley

vs

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
01:30 - 24/07 CLB
Clevedon Clevedon

vs

Taunton Town Taunton Town
01:30 - 24/07 CLB
Corby Town Corby Town

vs

Spalding United Spalding United
01:30 - 24/07 CLB
Crewe Alexandra Crewe Alexandra

vs

01:30 - 24/07 CLB
Curzon Curzon

vs

AFC Fylde AFC Fylde
01:30 - 24/07 CLB
Dalkeith Thistle FC Dalkeith Thistle FC

vs

Whitehill Whitehill
01:30 - 24/07 CLB
Darlington Darlington

vs

York City York City
01:30 - 24/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Whitehill And Bordon FC Whitehill And Bordon FC
01:30 - 24/07 CLB
Didcot Town Didcot Town

vs

Hemel Hempstead Hemel Hempstead
01:30 - 24/07 CLB
Dollingstown Dollingstown

vs

Glenavon Glenavon
01:30 - 24/07 CLB
East Grinstead Town East Grinstead Town

vs

Lewes Lewes
01:30 - 24/07 CLB
Esh Winning FC Esh Winning FC

vs

Durham FC Corinthians Durham FC Corinthians
01:30 - 24/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Ash United Ash United
01:30 - 24/07 CLB
Evesham United Evesham United

vs

Redditch United Redditch United
01:30 - 24/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC
01:30 - 24/07 CLB
Gainsborough Gainsborough

vs

01:30 - 24/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

vs

Whitby Whitby
01:30 - 24/07 CLB
Hallen AFC Hallen AFC

vs

Stoke Gifford United Stoke Gifford United
01:30 - 24/07 CLB
Hartley Wintney Hartley Wintney

vs

Bracknell Town Bracknell Town
01:30 - 24/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

vs

Bishop Auckland Bishop Auckland
01:30 - 24/07 CLB
Hengrove Athletic Hengrove Athletic

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
01:30 - 24/07 CLB
Horden CW AFC Horden CW AFC

vs

Whickham FC Whickham FC
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
01:30 - 24/07 CLB
Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC

vs

Ashington AFC Ashington AFC
01:30 - 24/07 CLB
North Shields North Shields

vs

Dunston UTS Dunston UTS
01:30 - 24/07 CLB
OJM Black Country FC OJM Black Country FC

vs

Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC
01:30 - 24/07 CLB
Ossett United Ossett United

vs

Hemsworth MW Hemsworth MW
01:30 - 24/07 CLB
Poole Town Poole Town

vs

Downton FC Downton FC
01:30 - 24/07 CLB
Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC

vs

West Allotment Celtic West Allotment Celtic
01:30 - 24/07 CLB
Runcorn Linnets Runcorn Linnets

vs

Bolton Wanderers U23 Bolton Wanderers U23
01:30 - 24/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Frimley Green Frimley Green
01:30 - 24/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
01:30 - 24/07 CLB
Shildon AFC Shildon AFC

vs

South Shields South Shields
01:30 - 24/07 CLB
Southport Southport

vs

Oldham Athletic Oldham Athletic
01:30 - 24/07 CLB
Spelthorne Sports Spelthorne Sports

vs

Uxbridge Uxbridge
01:30 - 24/07 CLB
Thornbury Town FC Thornbury Town FC

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
01:30 - 24/07 CLB
Torrington FC Torrington FC

vs

Landkey Town Landkey Town
01:30 - 24/07 CLB
United Services Portsmouth United Services Portsmouth

vs

East Cowes Victoria East Cowes Victoria
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Binfield Binfield
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Reading Reading
01:30 - 24/07 CLB
Wyre Villa FC Wyre Villa FC

vs

Storeys of Lancaster FC Storeys of Lancaster FC
01:45 - 24/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Camberley Town FC Camberley Town FC
01:45 - 24/07 CLB
Aldershot Town Aldershot Town

vs

01:45 - 24/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

vs

01:45 - 24/07 CLB
Allscott Heath Allscott Heath

vs

AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians
01:45 - 24/07 CLB
Altrincham Altrincham

vs

Salford City Salford City
01:45 - 24/07 CLB
Arlesey Town Arlesey Town

vs

Enfield Enfield
01:45 - 24/07 CLB
Ascot United Ascot United

vs

Virginia Water FC Virginia Water FC
01:45 - 24/07 CLB
Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers

vs

Charnock Richard Charnock Richard
01:45 - 24/07 CLB
Barnoldswick Town Barnoldswick Town

vs

Bamber Bridge Bamber Bridge
01:45 - 24/07 CLB
Barnton AFC Barnton AFC

vs

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
01:45 - 24/07 CLB
Basford United Basford United

vs

Grantham Town Grantham Town
01:45 - 24/07 CLB
Billericay Billericay

vs

Witham Town Witham Town
01:45 - 24/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Dudley Town Dudley Town
01:45 - 24/07 CLB
Bourne Town Bourne Town

vs

Holbeach United Holbeach United
01:45 - 24/07 CLB
Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting

vs

Birmingham City U21 Birmingham City U21
01:45 - 24/07 CLB
Buxton Buxton

vs

Matlock Town Matlock Town
01:45 - 24/07 CLB
Canterbury City FC Canterbury City FC

vs

Snodland Town FC Snodland Town FC
01:45 - 24/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Aveley Aveley
01:45 - 24/07 CLB
Carrick Rangers Carrick Rangers

vs

Bangor Bangor
01:45 - 24/07 CLB
Chertsey Town Chertsey Town

vs

Chesham United Chesham United
01:45 - 24/07 CLB
Cirencester Town Cirencester Town

vs

Gloucester City Gloucester City
01:45 - 24/07 CLB
Cobham Cobham

vs

Farnham Town Farnham Town
01:45 - 24/07 CLB
Corinthian Casuals Corinthian Casuals

vs

Epsom & Ewell Epsom & Ewell
01:45 - 24/07 CLB
Cranfield United Cranfield United

vs

St Neots Town St Neots Town
01:45 - 24/07 CLB
Crowborough Athletic Crowborough Athletic

vs

Hailsham Town FC Hailsham Town FC
01:45 - 24/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

vs

Bilston Town Bilston Town
01:45 - 24/07 CLB
Dartford Dartford

vs

Gillingham Gillingham
01:45 - 24/07 CLB
Doncaster Rovers Doncaster Rovers

vs

01:45 - 24/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

vs

Hornchurch Hornchurch
01:45 - 24/07 CLB
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Eccleshill United FC Eccleshill United FC

vs

Ripon City AFC Ripon City AFC
01:45 - 24/07 CLB
Erith & Belvedere Erith & Belvedere

vs

Kent United FC Kent United FC
01:45 - 24/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Bromley Bromley
01:45 - 24/07 CLB
Eynesbury United FC Eynesbury United FC

vs

Histon Histon
01:45 - 24/07 CLB
Fareham Town Fareham Town

vs

New Milton Town New Milton Town
01:45 - 24/07 CLB
Fleetlands FC Fleetlands FC

vs

Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers
01:45 - 24/07 CLB
Folkestone Invicta Folkestone Invicta

vs

Deal Town Deal Town
01:45 - 24/07 CLB
Godalming Town Godalming Town

vs

Chipstead Chipstead
01:45 - 24/07 CLB
Goole AFC Goole AFC

vs

Goole United Goole United
01:45 - 24/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

vs

Tilbury Tilbury
01:45 - 24/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

vs

Brentwood Town Brentwood Town
01:45 - 24/07 CLB
Halstead Town Halstead Town

vs

Basildon United Basildon United
01:45 - 24/07 CLB
Harborough Town FC Harborough Town FC

vs

Brackley Town Brackley Town
01:45 - 24/07 CLB
Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston

vs

Thorpe Athletic FC Thorpe Athletic FC
01:45 - 24/07 CLB
Hereford Pegasus FC Hereford Pegasus FC

vs

Barry Town Barry Town
01:45 - 24/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

vs

Tunbridge Wells Tunbridge Wells
01:45 - 24/07 CLB
Horndean Horndean

vs

Gosport Borough Gosport Borough
01:45 - 24/07 CLB
Horsham Horsham

vs

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
01:45 - 24/07 CLB
Hungerford Town Hungerford Town

vs

Cheltenham Town Cheltenham Town
01:45 - 24/07 CLB
Hyde United Hyde United

vs

Mossley AFC Mossley AFC
01:45 - 24/07 CLB
Ilkeston Town Ilkeston Town

vs

Belper Town Belper Town
01:45 - 24/07 CLB
Infinity FC Infinity FC

vs

AFC Portchester AFC Portchester
01:45 - 24/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

vs

Garforth Town Garforth Town
01:45 - 24/07 CLB
Laverstock & Ford U23 Laverstock & Ford U23

vs

Calne Town Reserves Calne Town Reserves
01:45 - 24/07 CLB
Liversedge Liversedge

vs

Scarborough Athletic Scarborough Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

vs

Chipping FC Chipping FC
01:45 - 24/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

vs

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
01:45 - 24/07 CLB
Lutterworth Athletic Lutterworth Athletic

vs

Coventry United FC Coventry United FC
01:45 - 24/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

vs

Rochdale Rochdale
01:45 - 24/07 CLB
Marlow Marlow

vs

Potters Bar Town Potters Bar Town
01:45 - 24/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

vs

Bath City Bath City
01:45 - 24/07 CLB
Melton Town Melton Town

vs

Stamford AFC Stamford AFC
01:45 - 24/07 CLB
Metropolitan Police Metropolitan Police

vs

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
01:45 - 24/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Aldershot Town Aldershot Town
01:45 - 24/07 CLB
Needham Market Needham Market

vs

Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
01:45 - 24/07 CLB
New Mills FC New Mills FC

vs

Chadderton FC Chadderton FC
01:45 - 24/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Westfield FC Westfield FC
01:45 - 24/07 CLB
Oxford City Oxford City

vs

Sutton United Sutton United
01:45 - 24/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Cleethorpes Town Cleethorpes Town
01:45 - 24/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Malvern Town Malvern Town
01:45 - 24/07 CLB
Radcliffe Radcliffe

vs

FC Halifax Town FC Halifax Town
01:45 - 24/07 CLB
Ramsbottom United Ramsbottom United

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
01:45 - 24/07 CLB
Rugby Town Rugby Town

vs

Aylestone Park FC Aylestone Park FC
01:45 - 24/07 CLB
Sheffield FC Sheffield FC

vs

Chesterfield XI Chesterfield XI
01:45 - 24/07 CLB
Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club

vs

Frickley Athletic Frickley Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo

vs

Mickleover Sports Mickleover Sports
01:45 - 24/07 CLB
Shrewsbury Town Shrewsbury Town

vs

01:45 - 24/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

vs

Louth Town Louth Town
01:45 - 24/07 CLB
Soham Town Rangers Soham Town Rangers

vs

King's Lynn Town King's Lynn Town
01:45 - 24/07 CLB
South Park South Park

vs

Three Bridges Three Bridges
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Rangers Stafford Rangers

vs

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Town FC Stafford Town FC

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Stapleford Town Stapleford Town

vs

Hucknall Town Hucknall Town
01:45 - 24/07 CLB
Steeton AFC Steeton AFC

vs

Squires Gate Squires Gate
01:45 - 24/07 CLB
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels

vs

Retford United Retford United
01:45 - 24/07 CLB
Stockton Town Stockton Town

vs

Spennymoor Town Spennymoor Town
01:45 - 24/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Hereford Lads Club FC Hereford Lads Club FC
01:45 - 24/07 CLB
Tividale Tividale

vs

Lye Town Lye Town
01:45 - 24/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

vs

Ebbsfleet United Ebbsfleet United
01:45 - 24/07 CLB
Trafford Trafford

vs

FC United of Manchester FC United of Manchester
01:45 - 24/07 CLB
VCD Athletic VCD Athletic

vs

Sheppey United Sheppey United
01:45 - 24/07 CLB
Walsall Wood Walsall Wood

vs

Chasetown Chasetown
01:45 - 24/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

vs

Leyton Orient Leyton Orient
01:45 - 24/07 CLB
Wealdstone Wealdstone

vs

Crawley Town Crawley Town
01:45 - 24/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Frome Town Frome Town
01:45 - 24/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Lancing Lancing
01:45 - 24/07 CLB
Wolverhampton Casuals Wolverhampton Casuals

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Worksop Worksop

vs

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
02:00 - 24/07 CLB
Belper United Belper United

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
02:00 - 24/07 CLB
FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia

vs

Wealdstone FC U23 Wealdstone FC U23
02:00 - 24/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Bermondsey Town FC Bermondsey Town FC
02:30 - 24/07 CLB
06:30 - 24/07 CLB
14:30 - 24/07 CLB
16:00 - 24/07 CLB
16:00 - 24/07 CLB
Real Murcia Real Murcia

vs

Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
16:30 - 24/07 CLB

vs

Felgueiras 1932 Felgueiras 1932
17:00 - 24/07 CLB
Fremad Amager Fremad Amager

vs

FC Helsingoer FC Helsingoer
17:00 - 24/07 CLB
17:00 - 24/07 CLB
17:15 - 24/07 CLB
17:30 - 24/07 CLB
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

vs

19:00 - 24/07 CLB

vs

1860 Munich 1860 Munich
20:00 - 24/07 CLB
21:00 - 24/07 CLB

vs

Trento Trento
21:00 - 24/07 CLB
SC Verl SC Verl

vs

FC Emmen FC Emmen
21:30 - 24/07 CLB

vs

Alcione Alcione
21:30 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
ADO Den Haag ADO Den Haag

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
22:00 - 24/07 CLB

vs

Le Mans Le Mans
22:00 - 24/07 CLB

vs

Verona U19 Verona U19
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB

vs

Francs Borains Francs Borains
22:00 - 24/07 CLB
Oxford United Oxford United

vs

Exeter City Exeter City
22:00 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB
Brescia Brescia

vs

Pergolettese Pergolettese
22:30 - 24/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

FC Kurim FC Kurim
22:30 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB

vs

Sondrio Calcio Sondrio Calcio
22:30 - 24/07 CLB
Trapani Trapani

vs

22:30 - 24/07 CLB

vs

Virtus Verona Virtus Verona
23:00 - 24/07 CLB
Aris Limassol Aris Limassol

vs

23:00 - 24/07 CLB

vs

SV Brixen SV Brixen
23:00 - 24/07 CLB
Bourg en Bresse Peronnas 01 Bourg en Bresse Peronnas 01

vs

23:00 - 24/07 CLB
23:00 - 24/07 CLB

vs

Barakaldo Barakaldo
23:00 - 24/07 CLB
23:00 - 24/07 CLB

vs

SC Toulon SC Toulon
23:30 - 24/07 CLB
23:30 - 24/07 CLB
FC Rottach-Egern FC Rottach-Egern

vs

00:00 - 24/07 12
Raufoss Raufoss

vs

Levanger Levanger
18:45 - 23/07 10
Hougang United FC Hougang United FC

vs

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
18:45 - 24/07 10
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC

vs

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
18:45 - 24/07 10
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC

vs

Geylang International FC Geylang International FC
02:00 - 23/07 17
Deportes Recoleta Deportes Recoleta

vs

Union San Felipe Union San Felipe
06:00 - 23/07 17
Curico Unido Curico Unido

vs

Barnechea Barnechea
06:00 - 24/07 2
Santa Ana Santa Ana

vs

09:00 - 24/07 2

vs

Puntarenas FC Puntarenas FC
06:00 - 23/07 Khác
08:00 - 23/07 Khác
Deportivo Pereira Deportivo Pereira

vs

04:00 - 24/07 Khác

vs

Fortaleza FC Fortaleza FC
06:10 - 24/07 Khác
08:20 - 24/07 Khác

vs

Deportivo Pasto Deportivo Pasto
02:00 - 23/07 1
Leones Leones

vs

Real Santander Real Santander
04:00 - 23/07 1
Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca

vs

Orsomarso Orsomarso
01:15 - 23/07 1
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

vs

Beroe Beroe
00:00 - 23/07 1
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

vs

Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
22:30 - 23/07 1
Yantra Yantra

vs

Etar Etar
03:00 - 24/07 21
San Antonio San Antonio

vs

Cuniburo Cuniburo
04:00 - 23/07 17
Rubio Nu Rubio Nu

vs

Atletico Tembetary Atletico Tembetary
06:30 - 23/07 17
Independiente CG Independiente CG

vs

Pastoreo FC Pastoreo FC
00:00 - 23/07 1
Lyngby Lyngby

vs

H1: 0-1
23:00 - 23/07 12

vs

Talinna Kalev U21 Talinna Kalev U21
21:00 - 23/07 Khác
Rl JK Saare Latte Rl JK Saare Latte

vs

FC Hiiumaa FC Hiiumaa
00:00 - 24/07 Khác
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu

vs

Rumori Calcio Rumori Calcio
00:00 - 23/07 15
GAIS GAIS

vs

AIK AIK
00:00 - 23/07 15
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

vs

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
02:15 - 23/07 15
FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur

vs

IA Akranes IA Akranes
02:15 - 23/07 15
Fram Reykjavik Fram Reykjavik

vs

Valur Valur
02:00 - 23/07 2
Otelul Galati Otelul Galati

vs

FCV Farul Constanta FCV Farul Constanta
00:00 - 23/07 1
Stal Mielec Stal Mielec

vs

00:00 - 23/07 1
Stal Rzeszow Stal Rzeszow

vs

Arka Gdynia Arka Gdynia

Kết quả bóng đá đưa đến cho bạn những dữ liệu mới và chuẩn xác. Các thông tin đều lấy từ các trận đấu trực tiếp ở các mùa giải lớn. Thêm vào đó còn có những dữ kiện quan trọng khác cũng được cập nhật trong chuyên mục này. Theo dõi ngay Bóng Lăn TV để biết thêm các tin tức quan trọng cho mình.

Sơ lược về kết quả bóng đá trong Bóng Lăn TV

Ở các web chính thống như Bóng Lăn TV thì kết quả bóng đá là chuyên mục không thể thiếu. Trong đây bao hàm các thông tin có ích cho người dùng trong việc tìm hiểu về bóng đá. 

Đặc biệt là các kết quả, tỷ số, hiệu suất bàn thắng đều cập nhật tại đây. Ai cũng khám phá được những tin hay, đặc sắc, thuận lợi để cá cược thêm khi chơi.

Chuyên mục kết quả bóng đá có gì cho bạn tìm hiểu?

Trong chuyên mục này các dữ liệu được truyền tải cho người dùng đa dạng và phong phú. Nhất là 4 thông tin đang được quan tâm thường xuyên sau đây.

Tin tức kết quả bóng đá của các đội bóng

Vào web bạn sẽ biết được kết quả của từng đội bóng mình yêu thích. Trong đó sẽ có những giải đấu mà ai cũng chú ý là Euro, Ngoại hạng Anh, Cúp C1, La Liga. Mọi thông tin về tỷ số hay thắng bại giữa các đội sẽ được đưa lên sớm để tham khảo. Đặc biệt còn cập nhật sớm nhất từ vòng loại đến vòng chung kết. 

Mỗi khi trận đấu diễn ra Bóng Lăn TV sẽ bắt kịp những dữ liệu độc đáo cho bạn tham khảo. Người nào vào đây cũng dễ dàng nắm giữ các kết quả chính xác, đúng với thực tế.

Kết quả cuối cùng của từng giải đấu lớn

Tiếp đến web cũng thống kê nhanh về kết quả chung cuộc của mỗi giải đấu. Đội nào giành chức vô địch đều được công bố và cập nhập sớm khi giải kết thúc. Bạn sẽ biết về kết quả của các giải Ngoại hạng Anh, Cup C1 hay Euro. Thậm chí là những giải tất cả các khu vực Châu Á, Châu Âu, Mỹ, Ý. 

Thông qua đó những ai tham gia chọn kèo cũng biết được thông tin chuẩn xác để cá cược. Điều này thuận lợi cho rất nhiều người khi soi kèo bóng đá.

Tỷ số của các đội được cập nhập nhanh

Trong kết quả bóng đá sẽ kèm theo tỷ số cho bạn tham khảo thêm. Ở mỗi hiệp, mỗi trận luôn có những thông tin mới, kịch tính về tỷ số để kịp theo dõi. Khi khám phá các dữ liệu này người dùng sẽ nhanh chóng nắm bắt các tin mấu chốt. Quan trọng là không bỏ lỡ các tỷ số nổi trội của các đội bóng.

Tổng hợp 4 giải đấu lớn mà Bóng Lăn TV cập nhật kết quả

Trong trang web bạn sẽ được tham khảo kết quả bóng đá của các giải lớn nhỏ. 4 giải được cập nhật thường xuyên nhất là.

  • Ngoại hạng Anh: Giải bao gồm 38 trận đấu diễn ra ở các đội. Mỗi trận đều được cập nhật về kết quả một cách chính xác nhất theo từng diễn biến.
  • World Cup: Đây là giải lớn toàn quốc 4 năm một lần với nhiều đội bóng ở thứ hạng cao. Trận đấu sẽ kéo dài liên tục và bạn sẽ được biết nhanh về kết quả bóng đá từ vòng loại đến vòng bảng.
  • Cup C1: Có thể nói đây là giải khó thiếu được cập nhật tại kết quả bóng đá của Bóng Lăn TV. Vòng loại, vòng bảng cho đến vòng chung kết đều có những kết quả cuối cùng cho bạn tham khảo.
  • Euro: Bạn được nắm bắt những kết quả mới nhất của từng đội bóng. Ngay khi khởi đầu cho đến khi kết thúc web đều đưa tin đầy đủ và đảm bảo độ chính xác.

Lời khuyên khi đến với chuyên mục kết quả bóng đá 

Theo những chuyên gia có kinh nghiệm sẽ có không ít lời khuyên cho bạn khi xem tin tức. Có 2 lưu ý vô cùng thiết yếu như sau.

  • Liên tục theo dõi những diễn biến mới của giải bóng đá để cập nhật thông tin mới. Thêm vào đó cũng phải có chọn lọc các dữ liệu quan trọng, chính xác. Tuyệt đối không nên kết luận bừa bất cứ tin tức nào.
  • Người dùng hãy tập trung vào tin tức mình cần, không nên tìm hiểu quá nhiều cùng lúc. Nó sẽ khiến bạn rối trí khó phân biệt được dữ liệu một cách sáng suốt.

Kết luận

Kết quả bóng đá mang về nhiều dữ liệu bổ ích và có giá trị từ những trận đấu. Người dùng đến với Bóng Lăn TV sẽ tìm được thông tin đặc sắc để tham khảo và cá cược. Vì vậy hãy thường xuyên xem thông báo để sớm biết tin tức hay.