Lịch Thi Đấu Bóng Đá

Cập nhật ngay tất cả lịch thi đấu diễn ra trong ngày ngay hôm nay tại đây:
00:00 - 24/07 V.Loại
APOEL Nicosia APOEL Nicosia

vs

CS Petrocub CS Petrocub
 
00:00 - 24/07 V.Loại
Malmo FF Malmo FF

vs

Klaksvik Klaksvik
 
00:30 - 24/07 V.Loại
FCSB FCSB

vs

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
 
01:00 - 24/07 V.Loại
UE Santa Coloma UE Santa Coloma

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
 
01:00 - 24/07 V.Loại
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

vs

Partizan Beograd Partizan Beograd
 
01:00 - 24/07 V.Loại
Ferencvaros Ferencvaros

vs

TNS TNS
 
01:30 - 24/07 V.Loại
Lugano Lugano

vs

 
02:00 - 24/07 V.Loại
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

vs

Sparta Prague Sparta Prague
 
20:00 - 24/07 Bảng C
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23

vs

Spain U23 Spain U23
 
20:00 - 24/07 Bảng B
Argentina U23 Argentina U23

vs

Morocco U23 Morocco U23
 
22:00 - 24/07 Bảng C
Egypt U23 Egypt U23

vs

Dominican Republic U23 Dominican Republic U23
 
00:00 - 24/07 Play-off
FC Differdange 03 FC Differdange 03

vs

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
 
02:00 - 24/07 Play-off
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

vs

Flora Tallinn Flora Tallinn
 
22:00 - 24/07 Play-off
FK Struga FK Struga

vs

Pyunik Pyunik
 
23:00 - 24/07 Play-off
Riga FC Riga FC

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
 
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Lào U19 Lào

vs

U19 Việt Nam U19 Việt Nam
 
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Myanmar U19 Myanmar

vs

U19 Australia U19 Australia
 
01:00 - 24/07 7
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
 
04:45 - 24/07 7
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
04:45 - 24/07 7
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
07:00 - 24/07 7
Independiente Independiente

vs

Barracas Central Barracas Central
 
01:45 - 24/07 Bảng D
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
 
01:45 - 24/07 Bảng B
Stenhousemuir Stenhousemuir

vs

Ayr United Ayr United
 
01:45 - 24/07 Bảng A
East Kilbride East Kilbride

vs

Queen of South Queen of South
 
01:45 - 24/07 Bảng C
Kelty Hearts Kelty Hearts

vs

Peterhead Peterhead
 
01:45 - 24/07 Bảng A
Aberdeen Aberdeen

vs

Airdrieonians Airdrieonians
 
01:45 - 24/07 Bảng C
Queen's Park Queen's Park

vs

Elgin City Elgin City
 
01:45 - 24/07 Bảng D
Inverness CT Inverness CT

vs

Arbroath Arbroath
 
01:45 - 24/07 Bảng F
East Fife East Fife

vs

Brechin City Brechin City
 
01:45 - 24/07 Bảng G
Partick Thistle Partick Thistle

vs

Clyde Clyde
 
01:45 - 24/07 Bảng E
Cove Rangers Cove Rangers

vs

Livingston Livingston
 
01:45 - 24/07 Bảng E
Spartans Spartans

vs

Forfar Athletic Forfar Athletic
 
01:45 - 24/07 Bảng H
Hamilton Academical Hamilton Academical

vs

Ross County Ross County
 
01:45 - 24/07 Bảng F
Alloa Athletic Alloa Athletic

vs

 
01:45 - 24/07 Bảng H
Stirling Albion Stirling Albion

vs

Stranraer Stranraer
 
01:45 - 24/07 Bảng G
Montrose Montrose

vs

Edinburgh City Edinburgh City
 
02:00 - 24/07 Bảng B
Buckie Thistle Buckie Thistle

vs

Dundee United Dundee United
 
17:30 - 24/07 24

vs

FC Anyang FC Anyang
 
17:30 - 24/07 24
Cheongju FC Cheongju FC

vs

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
 
17:30 - 24/07 24
Gimpo FC Gimpo FC

vs

 
22:00 - 24/07 1
Loudoun United Loudoun United

vs

Charleston Battery Charleston Battery
 
00:00 - 24/07 CLB
 
00:00 - 24/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

 
00:00 - 24/07 CLB
RW Walldorf RW Walldorf

vs

SV Gonsenheim SV Gonsenheim
 
00:00 - 24/07 CLB

vs

FK Vardar Skopje FK Vardar Skopje
 
00:00 - 24/07 CLB
SV Wildon SV Wildon

vs

SK Werndorf SK Werndorf
 
00:00 - 24/07 CLB
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV

vs

VfB Lubeck II VfB Lubeck II
 
00:30 - 24/07 CLB
Cutters Friday FC Cutters Friday FC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
 
00:30 - 24/07 CLB
Ashton & Backwell United Ashton & Backwell United

vs

St George Easton In Gordano FC St George Easton In Gordano FC
 
00:30 - 24/07 CLB
Brockworth Albion Brockworth Albion

vs

Fairford Town Fairford Town
 
00:30 - 24/07 CLB
Mansfield Town Mansfield Town

vs

Chelsea U23 Chelsea U23
 
00:30 - 24/07 CLB
Semington Magpies FC Semington Magpies FC

vs

Trowbridge Town Tigers FC Trowbridge Town Tigers FC
 
00:30 - 24/07 CLB
Hawarden Rangers Hawarden Rangers

vs

Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC
 
00:45 - 24/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Bromley Heath United Bromley Heath United
 
00:45 - 24/07 CLB
Rusthall Rusthall

vs

Eastbourne United Eastbourne United
 
01:00 - 24/07 CLB
Boston United Boston United

vs

Peterborough United Peterborough United
 
01:00 - 24/07 CLB
Chessington & Hook United Chessington & Hook United

vs

PFC Victoria London PFC Victoria London
 
01:00 - 24/07 CLB
Oxted FC Oxted FC

vs

Lingfield Lingfield
 
01:00 - 24/07 CLB
IJsselmeervogels IJsselmeervogels

vs

Telstar Telstar
 
01:00 - 24/07 CLB
Colden Common Colden Common

vs

Overton United Overton United
 
01:00 - 24/07 CLB
Gimnastica Segoviana Gimnastica Segoviana

vs

 
01:00 - 24/07 CLB
Thornton Cleveleys FC Thornton Cleveleys FC

vs

Fleetwood Town U23 Fleetwood Town U23
 
01:00 - 24/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

 
01:00 - 24/07 CLB
Ourense CF Ourense CF

vs

Deportivo Deportivo
 
01:00 - 24/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

 
01:00 - 24/07 CLB
Henbury & Rockleaze FC Henbury & Rockleaze FC

vs

Cadbury Heath Cadbury Heath
 
01:00 - 24/07 CLB
Beacon Hill FC Beacon Hill FC

vs

Liss Athletic Liss Athletic
 
01:00 - 24/07 CLB
Reading City Reading City

vs

Tadley Calleva Tadley Calleva
 
01:00 - 24/07 CLB
Weymouth Weymouth

vs

Eastleigh Eastleigh
 
01:00 - 24/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

vs

Scunthorpe United Scunthorpe United
 
01:00 - 24/07 CLB
Coventry Sphinx Coventry Sphinx

vs

Atherstone Town Atherstone Town
 
01:00 - 24/07 CLB
Caldicot Town AFC Caldicot Town AFC

vs

Shirehampton FC Shirehampton FC
 
01:00 - 24/07 CLB
Thurnby Rangers FC Thurnby Rangers FC

vs

Lutterworth Town Lutterworth Town
 
01:30 - 24/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
 
01:30 - 24/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

vs

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
 
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
 
01:30 - 24/07 CLB
Southport Southport

vs

Oldham Athletic Oldham Athletic
 
01:30 - 24/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

vs

Brentford XI Brentford XI
 
01:30 - 24/07 CLB
Chippenham Town Chippenham Town

vs

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
 
01:30 - 24/07 CLB
Esh Winning FC Esh Winning FC

vs

Durham FC Corinthians Durham FC Corinthians
 
01:30 - 24/07 CLB
Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC

vs

Ashington AFC Ashington AFC
 
01:30 - 24/07 CLB
Callington Town Callington Town

vs

Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

vs

Whitby Whitby
 
01:30 - 24/07 CLB
North Shields North Shields

vs

Dunston UTS Dunston UTS
 
01:30 - 24/07 CLB
Bideford AFC Bideford AFC

vs

Plymouth Parkway Plymouth Parkway
 
01:30 - 24/07 CLB
Barrow Barrow

vs

Stockport County Stockport County
 
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Binfield Binfield
 
01:30 - 24/07 CLB
Poole Town Poole Town

vs

Downton FC Downton FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Ash United Ash United
 
01:30 - 24/07 CLB
Hengrove Athletic Hengrove Athletic

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
 
01:30 - 24/07 CLB
OJM Black Country FC OJM Black Country FC

vs

Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Whitehill And Bordon FC Whitehill And Bordon FC
 
01:30 - 24/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Silhill AFC Silhill AFC
 
01:30 - 24/07 CLB
AFC Birmingham AFC Birmingham

vs

Birmingham United Birmingham United
 
01:30 - 24/07 CLB
Dalkeith Thistle FC Dalkeith Thistle FC

vs

Whitehill Whitehill
 
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
 
01:30 - 24/07 CLB
Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC

vs

West Allotment Celtic West Allotment Celtic
 
01:30 - 24/07 CLB
Gainsborough Gainsborough

vs

 
01:30 - 24/07 CLB
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers

vs

Newington FC Newington FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Shildon AFC Shildon AFC

vs

South Shields South Shields
 
01:30 - 24/07 CLB
Corby Town Corby Town

vs

Spalding United Spalding United
 
01:30 - 24/07 CLB
Crewe Alexandra Crewe Alexandra

vs

 
01:30 - 24/07 CLB
Curzon Curzon

vs

AFC Fylde AFC Fylde
 
01:30 - 24/07 CLB
United Services Portsmouth United Services Portsmouth

vs

East Cowes Victoria East Cowes Victoria
 
01:30 - 24/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

vs

Bishop Auckland Bishop Auckland
 
01:30 - 24/07 CLB
Didcot Town Didcot Town

vs

Hemel Hempstead Hemel Hempstead
 
01:30 - 24/07 CLB
Atherton Collieries Atherton Collieries

vs

Lower Breck FC Lower Breck FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Birtley Town Birtley Town

vs

Consett AFC Consett AFC
 
01:30 - 24/07 CLB
East Grinstead Town East Grinstead Town

vs

Lewes Lewes
 
01:30 - 24/07 CLB
Hallen AFC Hallen AFC

vs

Stoke Gifford United Stoke Gifford United
 
01:30 - 24/07 CLB
Horden CW AFC Horden CW AFC

vs

Whickham FC Whickham FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Spelthorne Sports Spelthorne Sports

vs

Uxbridge Uxbridge
 
01:30 - 24/07 CLB
Torrington FC Torrington FC

vs

Landkey Town Landkey Town
 
01:30 - 24/07 CLB
Chorley Chorley

vs

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
 
01:30 - 24/07 CLB
Thornbury Town FC Thornbury Town FC

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
 
01:30 - 24/07 CLB
Hartley Wintney Hartley Wintney

vs

Bracknell Town Bracknell Town
 
01:30 - 24/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Frimley Green Frimley Green
 
01:30 - 24/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
 
01:30 - 24/07 CLB
Ashville FC Ashville FC

vs

Maghull Maghull
 
01:30 - 24/07 CLB
Wyre Villa FC Wyre Villa FC

vs

Storeys of Lancaster FC Storeys of Lancaster FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Ossett United Ossett United

vs

Hemsworth MW Hemsworth MW
 
01:30 - 24/07 CLB
Bootle Bootle

vs

Warrington Rylands Warrington Rylands
 
01:30 - 24/07 CLB
Evesham United Evesham United

vs

Redditch United Redditch United
 
01:30 - 24/07 CLB
Runcorn Linnets Runcorn Linnets

vs

Bolton Wanderers U23 Bolton Wanderers U23
 
01:30 - 24/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC
 
01:30 - 24/07 CLB
Darlington Darlington

vs

York City York City
 
01:30 - 24/07 CLB
Clevedon Clevedon

vs

Taunton Town Taunton Town
 
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Reading Reading
 
01:30 - 24/07 CLB
Dollingstown Dollingstown

vs

Glenavon Glenavon
 
01:45 - 24/07 CLB
Crowborough Athletic Crowborough Athletic

vs

Hailsham Town FC Hailsham Town FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Eccleshill United FC Eccleshill United FC

vs

Ripon City AFC Ripon City AFC
 
01:45 - 24/07 CLB
Fleetlands FC Fleetlands FC

vs

Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers
 
01:45 - 24/07 CLB
Corinthian Casuals Corinthian Casuals

vs

Epsom & Ewell Epsom & Ewell
 
01:45 - 24/07 CLB
Horndean Horndean

vs

Gosport Borough Gosport Borough
 
01:45 - 24/07 CLB
Carrick Rangers Carrick Rangers

vs

Bangor Bangor
 
01:45 - 24/07 CLB
Infinity FC Infinity FC

vs

AFC Portchester AFC Portchester
 
01:45 - 24/07 CLB
Rugby Town Rugby Town

vs

Aylestone Park FC Aylestone Park FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Ramsbottom United Ramsbottom United

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
 
01:45 - 24/07 CLB
Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers

vs

Charnock Richard Charnock Richard
 
01:45 - 24/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

vs

Bilston Town Bilston Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Chertsey Town Chertsey Town

vs

Chesham United Chesham United
 
01:45 - 24/07 CLB
Lutterworth Athletic Lutterworth Athletic

vs

Coventry United FC Coventry United FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Doncaster Rovers Doncaster Rovers

vs

 
01:45 - 24/07 CLB
Tividale Tividale

vs

Lye Town Lye Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Cobham Cobham

vs

Farnham Town Farnham Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Marlow Marlow

vs

Potters Bar Town Potters Bar Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Frome Town Frome Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
 
01:45 - 24/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Westfield FC Westfield FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Godalming Town Godalming Town

vs

Chipstead Chipstead
 
01:45 - 24/07 CLB
Hereford Pegasus FC Hereford Pegasus FC

vs

Barry Town Barry Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Cleethorpes Town Cleethorpes Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
 
01:45 - 24/07 CLB
South Park South Park

vs

Three Bridges Three Bridges
 
01:45 - 24/07 CLB
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels

vs

Retford United Retford United
 
01:45 - 24/07 CLB
Stockton Town Stockton Town

vs

Spennymoor Town Spennymoor Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

vs

Tunbridge Wells Tunbridge Wells
 
01:45 - 24/07 CLB
Barnton AFC Barnton AFC

vs

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Aldershot Town Aldershot Town

vs

 
01:45 - 24/07 CLB
Fareham Town Fareham Town

vs

New Milton Town New Milton Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Hyde United Hyde United

vs

Mossley AFC Mossley AFC
 
01:45 - 24/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

vs

Garforth Town Garforth Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

vs

Louth Town Louth Town
 
01:45 - 24/07 CLB
VCD Athletic VCD Athletic

vs

Sheppey United Sheppey United
 
01:45 - 24/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Lancing Lancing
 
01:45 - 24/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

vs

 
01:45 - 24/07 CLB
Harborough Town FC Harborough Town FC

vs

Brackley Town Brackley Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Oxford City Oxford City

vs

Sutton United Sutton United
 
01:45 - 24/07 CLB
Soham Town Rangers Soham Town Rangers

vs

King's Lynn Town King's Lynn Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
 
01:45 - 24/07 CLB
Cirencester Town Cirencester Town

vs

Gloucester City Gloucester City
 
01:45 - 24/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

vs

Tilbury Tilbury
 
01:45 - 24/07 CLB
Needham Market Needham Market

vs

Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
 
01:45 - 24/07 CLB
Allscott Heath Allscott Heath

vs

AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians
 
01:45 - 24/07 CLB
Buxton Buxton

vs

Matlock Town Matlock Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Hungerford Town Hungerford Town

vs

Cheltenham Town Cheltenham Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Altrincham Altrincham

vs

Salford City Salford City
 
01:45 - 24/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

vs

Leyton Orient Leyton Orient
 
01:45 - 24/07 CLB
Arlesey Town Arlesey Town

vs

Enfield Enfield
 
01:45 - 24/07 CLB
Trafford Trafford

vs

FC United of Manchester FC United of Manchester
 
01:45 - 24/07 CLB
Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club

vs

Frickley Athletic Frickley Athletic
 
01:45 - 24/07 CLB
Melton Town Melton Town

vs

Stamford AFC Stamford AFC
 
01:45 - 24/07 CLB
Bourne Town Bourne Town

vs

Holbeach United Holbeach United
 
01:45 - 24/07 CLB
Barnoldswick Town Barnoldswick Town

vs

Bamber Bridge Bamber Bridge
 
01:45 - 24/07 CLB
Basford United Basford United

vs

Grantham Town Grantham Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Laverstock & Ford U23 Laverstock & Ford U23

vs

Calne Town Reserves Calne Town Reserves
 
01:45 - 24/07 CLB
Wolverhampton Casuals Wolverhampton Casuals

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
 
01:45 - 24/07 CLB
Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting

vs

Birmingham City U21 Birmingham City U21
 
01:45 - 24/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
 
01:45 - 24/07 CLB
New Mills FC New Mills FC

vs

Chadderton FC Chadderton FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Aveley Aveley
 
01:45 - 24/07 CLB
Goole AFC Goole AFC

vs

Goole United Goole United
 
01:45 - 24/07 CLB
Ilkeston Town Ilkeston Town

vs

Belper Town Belper Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Rangers Stafford Rangers

vs

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Worksop Worksop

vs

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
 
01:45 - 24/07 CLB
Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston

vs

Thorpe Athletic FC Thorpe Athletic FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Shrewsbury Town Shrewsbury Town

vs

 
01:45 - 24/07 CLB
Steeton AFC Steeton AFC

vs

Squires Gate Squires Gate
 
01:45 - 24/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

vs

Chipping FC Chipping FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

vs

Brentwood Town Brentwood Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

vs

Rochdale Rochdale
 
01:45 - 24/07 CLB
Wealdstone Wealdstone

vs

Crawley Town Crawley Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Dudley Town Dudley Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Canterbury City FC Canterbury City FC

vs

Snodland Town FC Snodland Town FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Malvern Town Malvern Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Halstead Town Halstead Town

vs

Basildon United Basildon United
 
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Hereford Lads Club FC Hereford Lads Club FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

vs

Bath City Bath City
 
01:45 - 24/07 CLB
Walsall Wood Walsall Wood

vs

Chasetown Chasetown
 
01:45 - 24/07 CLB
Sheffield FC Sheffield FC

vs

Chesterfield XI Chesterfield XI
 
01:45 - 24/07 CLB
Metropolitan Police Metropolitan Police

vs

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
 
01:45 - 24/07 CLB
Horsham Horsham

vs

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Ascot United Ascot United

vs

Virginia Water FC Virginia Water FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Erith & Belvedere Erith & Belvedere

vs

Kent United FC Kent United FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

vs

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
 
01:45 - 24/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Aldershot Town Aldershot Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Dartford Dartford

vs

Gillingham Gillingham
 
01:45 - 24/07 CLB
Radcliffe Radcliffe

vs

FC Halifax Town FC Halifax Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Folkestone Invicta Folkestone Invicta

vs

Deal Town Deal Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

vs

Hornchurch Hornchurch
 
01:45 - 24/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

vs

Ebbsfleet United Ebbsfleet United
 
01:45 - 24/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Camberley Town FC Camberley Town FC
 
01:45 - 24/07 CLB
Liversedge Liversedge

vs

Scarborough Athletic Scarborough Athletic
 
01:45 - 24/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Bromley Bromley
 
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Town FC Stafford Town FC

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
 
01:45 - 24/07 CLB
Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo

vs

Mickleover Sports Mickleover Sports
 
01:45 - 24/07 CLB
Cranfield United Cranfield United

vs

St Neots Town St Neots Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Eynesbury United FC Eynesbury United FC

vs

Histon Histon
 
01:45 - 24/07 CLB
Stapleford Town Stapleford Town

vs

Hucknall Town Hucknall Town
 
01:45 - 24/07 CLB
Billericay Billericay

vs

Witham Town Witham Town
 
02:00 - 24/07 CLB
Belper United Belper United

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
 
02:00 - 24/07 CLB
FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia

vs

Wealdstone FC U23 Wealdstone FC U23
 
02:00 - 24/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Bermondsey Town FC Bermondsey Town FC
 
02:30 - 24/07 CLB
 
14:30 - 24/07 CLB
 
16:00 - 24/07 CLB
Real Murcia Real Murcia

vs

Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
 
16:00 - 24/07 CLB
 
16:30 - 24/07 CLB

vs

Felgueiras 1932 Felgueiras 1932
 
17:00 - 24/07 CLB
 
17:00 - 24/07 CLB
Fremad Amager Fremad Amager

vs

FC Helsingoer FC Helsingoer
 
17:00 - 24/07 CLB
 
17:15 - 24/07 CLB
 
17:30 - 24/07 CLB
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

vs

 
19:00 - 24/07 CLB

vs

1860 Munich 1860 Munich
 
20:00 - 24/07 CLB
 
21:00 - 24/07 CLB
SC Verl SC Verl

vs

FC Emmen FC Emmen
 
21:00 - 24/07 CLB

vs

Trento Trento
 
21:30 - 24/07 CLB

vs

Alcione Alcione
 
21:30 - 24/07 CLB
 
22:00 - 24/07 CLB
ADO Den Haag ADO Den Haag

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
 
22:00 - 24/07 CLB
 
22:00 - 24/07 CLB

vs

Verona U19 Verona U19
 
22:00 - 24/07 CLB

vs

Francs Borains Francs Borains
 
22:00 - 24/07 CLB
 
22:00 - 24/07 CLB
Oxford United Oxford United

vs

Exeter City Exeter City
 
22:00 - 24/07 CLB
 
22:00 - 24/07 CLB

vs

Le Mans Le Mans
 
22:30 - 24/07 CLB
 
22:30 - 24/07 CLB

vs

Sondrio Calcio Sondrio Calcio
 
22:30 - 24/07 CLB
Trapani Trapani

vs

 
22:30 - 24/07 CLB

vs

Virtus Verona Virtus Verona
 
22:30 - 24/07 CLB
Brescia Brescia

vs

Pergolettese Pergolettese
 
22:30 - 24/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

FC Kurim FC Kurim
 
23:00 - 24/07 CLB
 
23:00 - 24/07 CLB
Bourg en Bresse Peronnas 01 Bourg en Bresse Peronnas 01

vs

 
23:00 - 24/07 CLB
Aris Limassol Aris Limassol

vs

 
23:00 - 24/07 CLB

vs

Barakaldo Barakaldo
 
23:00 - 24/07 CLB
 
23:00 - 24/07 CLB

vs

SC Toulon SC Toulon
 
23:00 - 24/07 CLB

vs

SV Brixen SV Brixen
 
23:30 - 24/07 CLB
FC Rottach-Egern FC Rottach-Egern

vs

 
23:30 - 24/07 CLB
 
00:00 - 24/07 12
Raufoss Raufoss

vs

Levanger Levanger
 
18:45 - 24/07 10
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC

vs

Geylang International FC Geylang International FC
 
18:45 - 24/07 10
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC

vs

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
 
06:00 - 24/07 2
Santa Ana Santa Ana

vs

 
09:00 - 24/07 2

vs

Puntarenas FC Puntarenas FC
 
04:00 - 24/07 Khác

vs

Fortaleza FC Fortaleza FC
 
08:20 - 24/07 Khác

vs

Deportivo Pasto Deportivo Pasto
 
03:00 - 24/07 21
San Antonio San Antonio

vs

Cuniburo Cuniburo
 
00:00 - 24/07 Khác
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu

vs

Rumori Calcio Rumori Calcio
 

Lịch thi đấu bóng đá hỗ trợ người chơi tìm trận bóng yêu thích nhanh hơn trên web. Để khám phá chuyên mục chi tiết hơn, mời bạn xem qua bài viết sau.

Lịch thi đấu cập nhật nhanh và mới nhất tại Bóng Lăn TV

Lịch thi đấu trực tuyến tại Bóng lăn TV cập nhật cho người xem những trận đấu theo thời gian cụ thể. Người xem theo dõi sớm và nhanh nhất những trận bóng khi nắm được lịch đối đầu của 2 đội. Cùng tìm rõ hơn về chuyên mục, bạn theo dõi trong nội dung chia sẻ dưới đây nhé.

Lịch thi đấu trong bóng đá là gì?

Tất cả các giải bóng đá đều được cập nhật các trận đấu theo lịch cụ thể. Ban tổ chức sẽ chốt thời gian và chia đội đối đầu sau đó sẽ sắp xếp lên lịch. Mỗi trận đối đầu sẽ có thời gian diễn ra nhất định. Lịch thi đấu sẽ tổng hợp tất cả các trận bóng trong mùa giải đã được xếp thời gian cụ thể.

Khi phân chia theo lịch, các CLB nắm được thông tin về trận đối đầu của mình. Người xem cũng có được thông tin về trận bóng yêu thích, nắm lịch và đón xem trận bóng trực tiếp. 

Theo dõi các trận bóng trực tiếp từ lịch thi đấu mỗi ngày

Đến với chuyên mục lịch bóng đá bạn sẽ không thể bỏ qua những ưu điểm từ Bóng Lăn TV. Dưới đây là 2 ưu điểm nổi bật khi bạn tìm kiếm tại chuyên mục của chúng tôi.

Cập nhật tức thời và chính xác lịch thi đấu

Trang web trang có chế độ cập nhật tự động, đảm bảo cập nhật sớm nhất và nhanh nhất các trận bóng đá sắp diễn ra. Vì vậy khi bạn tra cứu luôn tìm được thông tin trận bóng mới nhất và thời gian cụ thể nhất. Cập nhật thông tin ngày giờ chính xác về trận đấu diễn ra giữa 2 đội.

Tổng hợp tất cả giải bóng đá đang diễn ra

Trong chuyên mục lịch thi đấu, bạn sẽ tra cứu lịch đấu ở tất cả giải bóng đá đang diễn ra. Tìm kiếm nhanh, kết quả hiển thị chính xác cho người xem trực tuyến. Đến với trang web của chúng tôi bạn sẽ tìm được trận bóng yêu thích ngay tức thời.

Bạn dễ dàng tìm kiếm các trận đấu ở giải: World Cup, FIFA, Cup C1, Serie A, Euro, Ngoại hạng Anh,… Cập nhật trận bóng mới mỗi ngày cho người xem, tổng hợp không thiếu trận bóng nào. 

Lịch cập nhật trận đấu từ vòng loại cho đến vòng bảng, vòng ⅛, tứ kết, bán kết và chung kết. Các giải bóng đá vô địch quốc gia sẽ cập nhật đủ 38 trận đấu ở mỗi đội bóng. Lịch cụ thể cập nhật sớm mỗi ngày cho người xem theo dõi.

Cập nhật lịch đấu của các giải bóng đá lớn nhỏ

Tính năng thông báo lịch đấu mới đến người xem

Tại trang web của chúng tôi còn hỗ trợ tính năng thông báo. Để người xem không bỏ lỡ trận bóng hấp dẫn nào, chuyên mục lịch bóng đá sẽ thông báo đến bạn những trận bóng mới cập nhật. Như vậy, người xem sẽ không bỏ qua những trận bóng hấp dẫn trong ngày.

Tổng hợp thông tin có trên lịch thi đấu Bóng Lăn TV

Khi tra cứu đến chuyên mục lịch đấu bóng đá, hệ thống sẽ hiện ra thông tin về trận bóng. 3 thông tin quan trọng sẽ được cung cấp đến người xem: thời gian, 2 đội đối đầu và trận tham gia.

  • Thời gian diễn ra trận đối đầu: Thời gian sẽ bao gồm ngày và giờ cụ thể diễn ra trận đấu trực tiếp. Chính xác thời gian trên lịch thi đấu sẽ diễn ra trận bóng trực tiếp trên sân cỏ.
  • Tên hai đội bóng: Mỗi trận sẽ có hai đội bóng sẽ được xếp lịch ra sân cùng nhau. Người xem theo dõi sẽ nắm được đội bóng yêu thích sẽ đối đầu cùng đội bóng nào.
  • Trận đấu: Cập nhật trận bóng hiện tại cả hai đội đang tham gia. Ví dụ Arsenal vs Everton đang bước vào trận đấu 19/38.

Lời kết

Sắp xếp lịch thi đấu giúp người xem nắm được thời gian ra sân của các đội bóng. Bài viết trên đã giới thiệu đến bạn trang xem lịch đấu bóng đá chuẩn và sớm nhất. Chọn Bóng Lăn TV để cùng theo dõi những trận bóng đá siêu hot hiện nay nhé.